![](https://siam.today/wp-content/uploads/2023/12/25a52aae-2fc8-44f3-be94-45a8138ee7b9.jpg)
จับตากันอีกครั้งสำหรับชาวขาเผือกหลัง น้ำหวาน ชาช่า โพสต์แซ่บลงอินสตาแกรม ” จะคุยก็คุยกันไป ไม่ต้องใช้แอคหลุมมาต่อว่า “
นอกจากนี้ น้ำหวาน ซาซ่า ยังลงแคปชั่นด้วยว่า “คุยกันเฉพาะธุระ จะ comment จะอะไรก็ในฐานะเพื่อน ไม่ได้ยุ่งนะคะ เลิกกันแล้ว เลิกมาเดือนกว่าจะ 2 เดือนแล้วค่ะ จะคุยกันก็คุยกันไปนะคะ ตามสบาย ขอบคุณนะคะ”
![](https://siam.today/wp-content/uploads/2023/12/image-13-793x1024.png)
งานนี้เพจดัง เจ๊มอย 108 ก็ได้แคปโพสต์ของสาวน้ำหวานมาโพสต์ พร้อมข้อความว่า “เลิกกันแล้ว อยากคุยก็คุยกันไปค่ะ.. เชิด #อิพิมเมียกวางเอบีนอร์มอล” ซึ่งก็มีหลายคนมาร่วมจับตา คาดว่าคงมีคนมูฟออนแล้ว แต่ก็ไม่แปลกถ้าใครจะมูฟออนไว เพราะเลิกกันไปแล้ว
บ้างก็วิเคราะห์ที่มาที่ไปของโพสต์นี้ ว่าอาจมีผู้หญิงคนอื่นไม่พอใจที่น้ำหวานยังคอมเมนต์คุยกับแฟนเก่าอยู่ เลยสร้างแอคหลุมมาต่อว่าหรือเปล่า เจ้าตัวเลยออกมาโพสต์แบบนี้
![](https://siam.today/wp-content/uploads/2023/12/image-14.png)
แหล่งที่มา kapook.com
No Comments