![](https://siam.today/wp-content/uploads/2023/12/image-171-580x720.png)
ต้องขอแสดงความยินดีกับคุณแม่คนสวย มิว นิษฐา ที่ตอนนี้ได้กลายเป็นคุณแม่ลูก 2 แล้วค่า หลังจากที่ได้คลอดลูกชายอกมา พร้อมลงรูปและโพสในอินสตแกรมว่า “Welcome to the world baby”
![](http://siam.today/wp-content/uploads/2023/12/image-174.png)
![](http://siam.today/wp-content/uploads/2023/12/image-172.png)
ในขณะที่สามี “ไฮโซเซนต์ ธราภุช” ได้ลงภาพของหนุ่มน้อยสมาชิกใหม่ของบ้าน พร้อมกับเขียนข้อความว่า… “ยินดีต้อนรับหนุ่มน้อยของครอบครัวเรา” หลายคนเห็นแล้วต่างเข้ามาแสดงความยินดีกันอย่างมากมาย พร้อมกับบอกว่าลูกชายหน้าตาน่ารักน่าเอ็นดูมากๆ แถมยังเข้ามาแซว “พี่มาริน” เป็นเจ๊เจ้แล้ว
![](http://siam.today/wp-content/uploads/2023/12/image-173.png)
ทีมข่าวขอแสดงความยินดีกับครอบครัวของ “คุณแม่มิว” และ “คุณพ่อเซนต์” ด้วยนะคะ ดีใจกับ “พี่มาริน” ที่มีน้องชายสุดหล่อมาเป็นเพื่อนเล่นแล้ว
แหล่งที่มาอ้างอิง entertainment.trueid.net
No Comments