![](https://siam.today/wp-content/uploads/2024/02/BB1igANB.jpg)
เมื่อวันแห่งความรักหรือวันวาเลนไทน์เวียนวนมาอีกครั้ง หันไปทางไหนก็มีแต่คนรักกัน คู่พ่อน็อตแม่ชมของเราก็ไม่พลาดที่จะมีโมเมนต์หวานๆกัน
พ่อน็อตได้หอบดอกกุหลาบช่อโตไปวิ่งเข้าไปให้กับภรรยา ที่กำลังออกกำลังอยู่ในฟิตเนส งานนี้แม่ชม ถึงกับยิ้มแก้ปริไปเลย นอกจากดอกไม้ช่อโตแล้ว พ่อน็อตก็จุ๊บโชว์ความหวานให้คนในยิมได้เป็นพยานรักนี่แหละ
ขอบคุณรูปจากไอจี : nottvisrut
Admin: N03Y
No Comments